Biyu-Layer FR4 Buga Allolin da'ira
Ƙarfin Tsari na PCB
A'a. | Aikin | Manuniya na fasaha |
1 | Layer | 1-60 (Layer) |
2 | Matsakaicin wurin sarrafawa | 545 x 622 mm |
3 | Mafi qarancin kauri | 4 (Layer) 0.40mm |
6 (Layer) 0.60mm | ||
8 (Layer) 0.8mm | ||
10 (Layer) 1.0mm | ||
4 | Mafi ƙarancin faɗin layi | 0.0762 mm |
5 | Mafi ƙarancin tazara | 0.0762 mm |
6 | Mafi ƙarancin buɗaɗɗen inji | 0.15mm |
7 | Ramin bangon jan karfe | 0.015 mm |
8 | Jurewar buɗaɗɗen ƙarfe | ± 0.05mm |
9 | Haƙurin buɗaɗɗen ƙarfe mara ƙarfe | ± 0.025mm |
10 | Haƙuri ramuka | ± 0.05mm |
11 | Haƙuri na girma | ± 0.076mm |
12 | Mafi ƙarancin gada mai siyarwa | 0.08mm |
13 | Juriya na rufi | 1E+12Ω (na al'ada) |
14 | rabon kauri na faranti | 1:10 |
15 | Thermal girgiza | 288 ℃ (sau 4 a cikin dakika 10) |
16 | Karkatawa da lankwasa | ≤0.7% |
17 | Ƙarfin wutar lantarki | 1.3KV/mm |
18 | Ƙarfin cirewa | 1.4N/mm |
19 | Solder tsayayya taurin | ≥6H |
20 | Dagewar harshen wuta | 94V-0 |
21 | Sarrafa impedance | ± 5% |
Muna yin Allolin da'ira Buga tare da ƙwarewar shekaru 15 tare da ƙwarewar mu
4 Layer Flex-Rigid Boards
8 Layer Rigid-Flex PCBs
8 Layer HDI Buga Allolin da'ira
Gwaji da Kayan Aiki
Gwajin Microscope
Binciken AOI
Gwajin 2D
Gwajin Tashin hankali
Gwajin RoHS
Binciken Flying
Gwaji na kwance
Lankwasawa Teste
Sabis ɗin Al'adun Da'ira da Buga
. Bayar da goyon bayan fasaha Pre-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace;
. Custom har zuwa 40 yadudduka, 1-2days Saurin jujjuya abin dogaro da samfur, Sayen kayan aikin, Majalisar SMT;
. Yana ba da na'urar lafiya duka, Kula da Masana'antu, Motoci, Jirgin Sama, Lantarki na Mabukaci, IOT, UAV, Sadarwa da sauransu.
. Ƙungiyoyin injiniyoyinmu da masu bincike sun sadaukar da kai don cika bukatunku tare da daidaito da ƙwarewa.
Allolin da'ira FR4 mai-Layi biyu da aka shafa a cikin allunan
1. Rarraba wutar lantarki: Rarraba wutar lantarki na PC kwamfutar hannu yana ɗaukar nau'i biyu na FR4 PCB. Waɗannan PCBs suna ba da ingantacciyar hanyar sarrafa layukan wutar lantarki don tabbatar da ingantaccen matakan ƙarfin lantarki da rarraba zuwa sassa daban-daban na kwamfutar hannu, gami da nuni, processor, ƙwaƙwalwar ajiya da kayan haɗin kai.
2. Hanyar siginar sigina: FR4 PCB mai Layer biyu yana samar da wayoyi da hanyoyin da suka dace don watsa sigina tsakanin sassa daban-daban da kayayyaki a cikin kwamfutar kwamfutar hannu. Suna haɗa nau'ikan haɗaɗɗun da'irori (ICs), masu haɗawa, na'urori masu auna firikwensin, da sauran abubuwan haɗin gwiwa, suna tabbatar da ingantaccen sadarwa da canja wurin bayanai tsakanin na'urori.
3. Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa tọn na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙa ) An tsara shi ne don ɗaukar nauyin nau'i na nau'i daban-daban na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa (SMT) a cikin kwamfutar hannu. Waɗannan sun haɗa da microprocessors, ƙirar ƙwaƙwalwar ajiya, capacitors, resistors, hadedde da'irori da masu haɗawa. Tsare-tsare da ƙira na PCB yana tabbatar da tazara mai kyau da tsara abubuwan haɗin gwiwa don haɓaka aiki da rage tsangwama sigina.
4. Girma da ƙaranci: FR4 PCBs an san su da tsayin daka da ingantaccen bayanin martaba, yana sa su dace da amfani a cikin ƙananan na'urori kamar allunan. PCBs mai Layer Layer FR4 suna ba da izinin ɗimbin abubuwa masu yawa a cikin iyakataccen sarari, yana bawa masana'antun damar tsara allunan sirara da haske ba tare da lalata ayyuka ba.
5. Tsari-tasiri: Idan aka kwatanta da ƙarin ci-gaba na PCB substrates, FR4 abu ne mai araha. Dubi-Layer FR4 PCBs suna ba da mafita mai inganci ga masu kera kwamfutar hannu waɗanda ke buƙatar kiyaye ƙarancin samarwa yayin kiyaye inganci da aminci.
Ta yaya Dubi-Layi FR4 Buga Allolin da'ira ke haɓaka aiki da aikin allunan?
1. Jirgin ƙasa da wutar lantarki: FR4 PCBs masu Layer biyu yawanci suna da keɓe ƙasa da jirage masu ƙarfi don taimakawa rage hayaniya da haɓaka rarraba wutar lantarki. Waɗannan jirage suna aiki azaman tabbataccen tunani don amincin sigina da rage tsangwama tsakanin kewayawa daban-daban da abubuwan haɗin gwiwa.
2. Sarrafa mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa: Don tabbatar da ingantaccen watsa siginar da rage rage siginar siginar, ana amfani da hanyar sarrafa impedance a cikin ƙirar FR4 PCB mai Layer biyu. An tsara waɗannan alamun a hankali tare da takamaiman nisa da tazara don saduwa da buƙatun impedance na sigina masu sauri da musaya kamar USB, HDMI ko WiFi.
3. EMI / EMC garkuwa: Double-Layer FR4 PCB na iya amfani da fasahar kariya don rage tsangwama na lantarki (EMI) da kuma tabbatar da daidaituwa na lantarki (EMC). Za a iya ƙara yadudduka na tagulla ko garkuwa zuwa ƙirar PCB don keɓance hanyoyin kewayawa daga tushen EMI na waje da kuma hana hayakin da zai iya tsoma baki tare da wasu na'urori ko tsarin.
4. Matsakaicin ƙira na ƙira: Don allunan da ke ɗauke da manyan abubuwan haɗin gwiwa ko kayayyaki kamar haɗin wayar salula (LTE / 5G), GPS ko Bluetooth, ƙirar ƙirar FR4 PCB mai ninki biyu yana buƙatar yin la’akari da babban aiki. Wannan ya haɗa da matching impedance, crosstalk sarrafawa da ingantattun dabarun RF don tabbatar da ingantaccen siginar sigina da ƙarancin watsawa.